Thông số kỹ thuật máy đục bê tông Hikari RK01-65B
| Loại máy | Máy đục bê tông |
| Mã sản phẩm | RK01-65B |
| Thương hiệu | Hikari – Đài Loan |
| Công suất | 1700W |
| Dòng điện | 220 – 240V/ 50 – 60Hz |
| Tốc độ đập | 1900 lần/ phút |
| Tốc độ không tải | 5000 vòng/ phút |
| Lực đập | 1400 N/m |
| Mũi đục – Chân mũi – Dài mũi | 65mm – 30mm – 40cm |
| Kích thước | 300 x 700 x 180 mm |
| Trọng lượng | 15 kg |
| Phụ kiện | 2 mũi đục 30 mm |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |





